วิเคราะห์บอล [เอฟเอคัพ อังกฤษ] เชลซี - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(Read 1261 times)
'วิเคราะห์บอลวันนี้'

ฟันธง
          วิเคราะห์บอลวันนี้ 02.45 น. ศึกใหญ่ระหว่าง เชลซี เปิดบ้านต้อนรับการมาเยือนของ แมนยู คู่นี้เป็นคู่ที่น่าจับตามองของเซียนพนันทั้งโลกเพราะเป็นทีมใหญ่พบกัน มีดาวดังนักเตะมีชื่อเสียงมากมายที่จะลงสนามในนัดนี้ แต่ทว่าวันนี้ทีมเยือนอย่างแมนยูจะขาดผู้เล่นตัวหลักมากมายในวันนี้รวมไปถึงกองหน้าผู้เป็นขวัญและกำลังใจของทีมอย่างสลาตันอีกด้วยที่จะไม่ได้ลงมีถูกลงโทษแบน ทำให้วันนี้ผีแดงขุมกำลังดูอ่อนลงอย่างมากมาย ถ้าเทียบกับเจ้าบ้านแล้วแต่ละตำแหน่งในวันนี้เจ้าบ้านดูเหนือกว่าอย่างแน่นอน ทั้งนี้และทั้งนั้นวันนี้ผมจะไม่ขออธิบายวิเคราะห์อะไรมากมาย แค่เทียบพลังจากนักเตะแล้วสู้เจ้าบ้านไม่ได้เลย วันนี้ผีแดงคงต้องหวังพึ่งเทพตัดผมให้งัดโชว์สกิลหรือลูกยิงเทพๆออกมาให้จงได้ และอีกอย่างน้ามูซึ่งเคยคุมเชลซีมาก่อน รู้อยู่แก่ใจตัวเองแล้วว่าทีมของเขาในวันนี้เทียบกับเชลซีคงยากที่จะต้านทานได้อย่างแน่นอน ให้จับต่อไปที่ #เชลซีในราคา -0.75 ไปได้เลยครับ มองยังไงเจ้าบ้านก็เหนือกว่าทุกรูขุมขนอย่างแน่นอน ชัวร์!!!

เครดิต ##Dennis Bergkamp##

Page created in 0.313 seconds with 15 queries.