วิเคราะห์บอล [ออลสเวนส์คาน - สวีเดน] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค - เอไอเค โซลน่า(Read 912 times)
'วิเคราะห์บอลวันนี้'

ฟันธง
          วิเคราะห์บอลวันนี้ 00.00 น. มาที่ลีกสวีเดนคู่ระหว่าง นอร์โคปิ้ง เปิดรังต้อนรับการมาเยือนของ AIK โซลน่า สำหรับลีกนี้เพิ่งจะเปิดฤดูกาล บอลแข่งยังไม่ถึง 15 นัด ยังไม่สามารถจับจูดดูฟอร์มกันได้ วันนี้ทีมใหญ่ทั้งคู่เจ้าบ้านฟอร์มดีมากชนะรวดมา 4 เกมติด วันนี้เปิดบ้านต้อนรับ AIK โซลน่า ดูแล้วก็หนักเอาการพอสมควร เพราะทีมเยือนถึงแม้จะฟอร์มไม่ดีเท่ากับเจ้าบ้านแต่ก็ไม่ได้ขาดอะไรมากนัก และอีกอย่างมีศักดิ์ศรีเดิมพันอยู่แล้วเพราะเป็นทีมใหญ่ทั้งคู่ ดูจากราคาเจ้าบ้านมาต่อเพราะฟอร์มกำลังดีและได้เล่นในถิ่นตัวเองด้วย แต่มองดูว่าทางทีมเยือนก็ไม่ได้มาเล่นๆเหมือนกันราคามาแบบนี้ บอลออกสามหน้าขอวางทีมเยือนดีกว่าครับ ให้จับรองไปที่ #AIKโซลน่า ในราคา +0.5 ไปได้เลยครับ %คู่นี้บอลจบเสมอมีสูงมาก จัดไปครับ (ย้อนหลัง)

เครดิต ##Dennis Bergkamp##
« Last Edit: June 03, 2017, 08:20:18 PM by Administrator »

Page created in 0.317 seconds with 16 queries.